| Ref No | 396879921 |
|---|---|
| Body Type | -- |
| Chassis No | JB64W-3****Full Chassis No_will be shown on Invoice |
| Model Code | 3BA-JB64W |
| Grade | XC★中期★ディスプレイオーディオ★ETC★ |
| Engine model | R06A |
| Registration Year/Month | 2023/12 |
| Odometer | 21,500km |
| Displacement | 600cc |
| Steering | Right |
| Transmission | Manual |
| Passengers | -- |
| Door | -- |
| Dimension | 8.58 |
| Size | (L)3.39 x (W)1.47 x (H)1.72 m |
| Exterior Color | Gray |
| Interior Color | -- |
| Drive Type | 4WD |
| Fuel Type | Gasoline |
| Location | -- |
2023 huko SUZUKI JIMNY 3BA-JB64W
hii 2023 SUZUKI JIMNY na nambari ya mfano 3BA-JB64W imewekwa na injini ya Petroli 600cc na ina jumla ya mileage ya 21,500km.
Hii ni gari la mkono wa kulia na maambukizi ya Mwongozo.
Gari hili lina chaguzi zifuatazo zilizosanikishwa:
Mkoba,Breki za kuzuia kufuli,Uendeshaji wa nguvu,A/C,Kuingia kwa mbali,Madirisha ya nguvu
Bei ya gari ya gari ni: US$12,868
Comment
--