| Ref No | 903464835 |
|---|---|
| Body Type | -- |
| Chassis No | L880K-0****Full Chassis No_will be shown on Invoice |
| Model Code | L880K |
| Grade | Active Top Display Audio Apple Car Play Bluetooth External 15" AW |
| Engine model | -- |
| Registration Year/Month | 2009/01 |
| Odometer | 78,671km |
| Displacement | 660cc |
| Steering | Right |
| Transmission | Automatic |
| Passengers | 2 |
| Door | 2 |
| Dimension | 6.29 |
| Size | (L)3.4 x (W)1.48 x (H)1.25 m |
| Exterior Color | Red |
| Interior Color | -- |
| Drive Type | -- |
| Fuel Type | Gasoline |
| Location | OSAKA |
2009 huko DAIHATSU COPEN L880K
hii 2009 DAIHATSU COPEN na nambari ya mfano L880K imewekwa na injini ya Petroli 660cc na ina jumla ya mileage ya 78,671km.
Hii ni gari la mkono wa kulia na maambukizi ya Moja kwa moja.
Gari hili lina chaguzi zifuatazo zilizosanikishwa:
Mkoba,Uendeshaji wa nguvu,A/C,Kuingia kwa mbali,Madirisha ya nguvu,Magurudumu ya alloy
Bei ya gari ya gari ni: US$4,002
Comment
--